Cà Phê Sữa Đá / Nóng
Cà Phê Sữa Đá / Nóng từ T&T Coffee tại Coffee Hoàng Hoa Thám - Nơi bạn tìm thấy hương vị cà phê độc đáo và không thể lẫn vào đâu được. Với hạt cà phê chọn lọc, chúng tôi mang đến cho bạn những ly cà phê sữa đá / nóng đậm đà, thơm lừng. T&T Coffee không chỉ là nơi thưởng thức cà phê, mà còn là nơi bạn tận hưởng không gian thoải mái, dịch vụ chuyên nghiệp và tận tâm. Hãy đến với T&T Coffee - Coffee Hoàng Hoa Thám để trải nghiệm sự khác biệt trong từng giọt cà phê.